Kula da inganci

Kayan aikin mu na ingantattun ingantattun kayan aikin mu suna ɗaukar cikakken bincike na yau da kullun kamar haka:

Ikon kayan aiki- Abubuwan dubawa na al'ada.

● Spectrometer: Don duba abubuwan sinadarai a matakai 3 masu zuwa - dubawa mai shigowa, dubawar narkewa da zub da dubawa

Microscope na ƙarfe: Don bincika tsarin ƙarfe da ilimin halittar jiki.

● Gwajin tauri: Don duba taurin mashaya gwajin da jikin samfur

● Na'urar gwajin ƙarfin ƙarfi: Don duba ƙarfin da haɓaka kayan aiki

Kula da lahani na ciki - abubuwan dubawa na musamman.

● Yanke dubawa: Yawanci ana yi a lokacin samfurin.Zai yi idan buƙata a samar da taro.

● Ultrasonic don duba porosity na ciki.Zai yi idan an buƙata.

● Gwajin barbashi na Magnetic: Don duba tsagewar saman.Zai yi idan an buƙata.

● Gwajin X-ray don duba lahani na ciki.Ƙarƙashin kwangila, zai yi idan an buƙata.

Girma da sarrafa saman:

● Calipers don duba girman sassan danye na al'ada.Samfurin dubawa da kuma duba tabo yayin samarwa.

● Ma'auni na musamman da aka yi don mahimmanci mai mahimmanci: 100% dubawa

● CMM: Don madaidaicin ingantattun sassan dubawa.Samfurin kuma canza dubawa.

● Binciken dubawa: ɗan kwangila, zai yi idan an buƙata.

Duk waɗannan kayan aikin ana amfani da su a cikin samarwa ko bayan samarwa don tabbatar da ingantaccen tsari da sakamako mai aminci.

Material bincike - spectrometer

Ƙarfe microscope

Gwajin taurin kai

Tensile Qarfin gwajin injin

Hoton ƙarfe don kayan ƙarfe

Hoton Metallurgical don bakin karfe 304

Binciken girma

CMM don duba dimesion

{BU4H7BB04PQLAEEXVYE7UV